Ommy Dimpoz – Ni Wewe Lyrics

Ommy Dimpoz – Ni Wewe Lyrics

Loading...

Oooh nanananana…ooh yeah

Sultan 001

Nah nah nah nah…oooh

Nimeacha pengo, bila ni wako upendo

Umenipa nuru, umenitoa gizani

Sina maelezo, nimeishiwa uwezo

Na mwomba aliye juu, anitoe kitandani

Nikawazaje? Ingekuwajeee?

Maisha yangu na familia ningeondoka

Nikawazaje? Ingekuwaje yeah yeah

Shabiki zangu na ndoto zangu zingezimika

Oooh yeah, baba ni wewe

Oooh baba yangu, baba ni wewe

Oooh mungu wangu, baba ni wewe

Oooh mola baba eeeh, baba ni wewe

Oooh naona miujiza

Siamini moyo ndo najiuliza, ni mimi?

Walelo waliza

Kwa dua zao wakasimama na mimi

Nikawazaje? Ingekuwajeee?

Maisha yangu na familia ningeondoka

Nikawazaje? Ingekuwaje yeah yeah

Shabiki zangu na ndoto zangu zingezimika

Oooh yeah, baba ni wewe

Oooh baba yangu, baba ni wewe

Oooh mungu wangu, baba ni wewe

Oooh mola baba eeeh, baba ni wewe

Hakuna kama wewe mola baba

Hakuna kama wewe mola baba

Alpha na omega…ye…yeah

Alpha na omega…ye..yeah..yeah

Nah nah nah nah nah….

Baba ni wewe…baba wewe  ye..ye..yeah

Baba ni wewe…mola baba baba yeah..

Baba ni wewe..baba wewe ye..ye..yeah

Baba ni wee…mola baba baba yeah Mola wewe yeah yeah Baba yeah yeah …..

Similar Posts:

Leave a Reply

Close Menu